home_logo

Daily Stage Prgrammes

1.മഹാകവി പി. ക‍ുഞ്ഞിരാമൻ നായർ AINGOTH GROUND,AINGOTH
09:00:00 - Bharathanatyam (Girls)
16:00:00 - Thiruvathira (Girls)
Show Venue
2.മഹാകവി കുുട്ടമത്ത് DURGA HSS KANHAGAD,KANHAGAD
09:00:00 - Bharathanatyam (Boys)
14:00:00 - Oppana (Girls)
Show Venue
3.ടി .എസ് . തിര‍ുമുമ്പ് MUNICIPAL TOWN HALL,KANHANGAD
09:00:00 - Kuchuppudi (Girls)
14:00:00 - Margamkali (Girls)
Show Venue
4.ടി. ഉബൈദ് RAJAS HSS NILESWARAM ,NILESWARAM
09:00:00 - Kolkali (Boys)
14:00:00 - Parichamuttu (Boys)
Show Venue
5.രസിക ശിരോമണി കോമൻ നായർ RAJAS HSS NILESWARAM ,NILESWARAM
09:00:00 - Mappilappattu (Boys)
11:00:00 - Mappilappattu (Boys)
13:00:00 - Mappilappattu (Girls)
15:00:00 - Mappilappattu (Girls)
Show Venue
6.വിദ്വാൻ പി. കേളുനായർ MPSGVHSS BELLIKKOTH,BELLIKKOTH
09:00:00 - Nadakam
Show Venue
7.ചന്ദ്രഗിരി അമ്പു SS KALAMANDIR MELANKOT,MELANKOT
09:00:00 - Kerala Nadanam (Girls)
13:30:00 - Keralanadanam (Girls)
Show Venue
8.എ. സി. കണ്ണൻ നായർ AC KANNAN NAIR SMARAKA SCHOOL MELANKOT,MELANKOT
09:00:00 - Panchavadyam
14:00:00 - Chendamelam
Show Venue
10.രാഷ‍്ട്ര കവി ഗോവിന്ദ പൈ SREELAKSHMI AUDITORIUM,ATHIYAMBOOR
09:00:00 - Ottanthullal
14:00:00 - Ottanthullal (Girls)
Show Venue
11.കെ. മാധവൻ LITTLE FLOWER GIRLS H S S KANHANGAD,KANHANGAD
09:00:00 - Gazal Alapanam ( Urdu )
11:00:00 - Gazal Alapanam ( Urdu )
14:00:00 - Groupsong Urdu
Show Venue
12.കണ്ണൻ പാട്ടാളി PADANNAKKAD AGRICULTURE COLLEGE,PADANNAKKAD
09:00:00 - Chavittu Nadakam
Show Venue
13.കയ്യാർ കിഞ്ഞണ്ണ റൈ AGRICULTURE COLLEGE PADANNAKKAD INDOOR,PADANNAKKAD
09:00:00 - Mrudamgam / Ganchira / Ghadam
12:00:00 - Madhalam
15:00:00 - Mrundangam
Show Venue
14.ക‍ുർമൻ എഴുത്തച്ഛൻ PALAZHI AUDITORIUM MANYOT,KOVVALPALLI
09:00:00 - Prasangam - Hindi
11:00:00 - Prasangam - Hindi
13:00:00 - Prasangam Urdu
15:00:00 - Prasangam - Urdu
Show Venue
15.പാലാ ഭാസ്കര ഭാഗവതർ BEKAL CLUB AUDITORIUM 1,PADNEKKAD
09:00:00 - Koodiyattam
Show Venue
17.സി. രാഘവൻ മാസ്റ്റർ STELLAMARYS PADNEKAD,PADNEKAD
09:00:00 - Kathakali (Girls)
13:00:00 - Kathakali (Girls)
Show Venue
18.വയലിൽ ക‍ുഞ്ഞിരാമ പണിക്കർ KANHANGAD BLOCK PUNCHAYATH HALL,KANHANGAD
09:00:00 - Padyam Chollal - Urdu
11:00:00 - Padyam Chollal - Urdu
13:00:00 - Padyam Chollal - Arabic
15:00:00 - Padyam Chollal - Arabic
Show Venue
19.നർത്തക രത്‍നം കണ്ണൻ പെര‍ുവണ്ണാൻ SNAUPS PADANNAKKAD,PADANNAKKAD BRIDGE
09:00:00 - Desabhakthiganam
10:30:00 - Vanchipattu
14:00:00 - Nadodi Nrutham
Show Venue
20.കെ. എം. അഹമ്മദ് IQBAL HSS AJANUR OPEN STAGE 1,AJANUR
09:00:00 - Quran Parayanam
11:00:00 - Padyam Chollal (Boys)
13:00:00 - Padyam Chollal(Girls)
15:00:00 - Sangha Ganam
17:00:00 - Prasangam (Arabic)
Show Venue
21.കണ്ണൻ കേരള വർമ്മൻ IQBAL HSS AJANUR ,GROUND
09:00:00 - Upanyasam - Arabic
11:00:00 - Katharachana
13:00:00 - Tharjama ( Arabic)
15:00:00 - Poster Nirmanam
Show Venue
22.പി. സി. കാർത്യായനി കുട്ടിയമ്മ VYAPARABHAVAN – UPSTAIRS,KANHANGAD
09:00:00 - Odakuzhal
12:00:00 - Clarinet / Bugle
15:00:00 - Odakkuzhal
Show Venue
23.പക്കീരൻ വൈദ്യർ VYAPARABHAVAN AUDITORIUM,KANHANGAD
13:00:00 - Sangha Ganam
15:00:00 - Vandematharam
Show Venue
24.കെ. ടി. ക‍ുഞ്ഞിരാമൻ നമ്പ്യാർ GFHS MARAKKAPPU KADAPPURAM,MARAKKAPPU KADAPPURAM
09:00:00 - Chenda / Thayambaka
12:00:00 - Chenda / Thayambaka
Show Venue
25.ഗാന്ധി കൃഷ്‍ണൻ നായർ GVHSS KANHANGAD SOUTH 1,KANHANGAD SOUTH
09:00:00 - Upanyasam - Malayalam
09:00:00 - Upanyasam - Malayalam
11:00:00 - Upanyasam - Hindi
11:00:00 - Upanyasam - Hindi
13:00:00 - Upanyasam - Urdu
13:00:00 - Upanyasam - Urdu
15:00:00 - Upanyasam - English
15:00:00 - Upanyasam - English
16:00:00 - Upanyasam - Arabic
Show Venue
26.ഗാന്ധി രാമൻനായർ GVHSS KANHANGAD SOUTH 2,KANHANGAD
09:00:00 - Chithra Rachana - Oil Colour
09:00:00 - Chithra Rachana - Oil Colour
13:00:00 - Chithra Rachana - Water Colour
13:00:00 - Chithra Rachana - Water Colour
Show Venue
27.പാർത്ഥി സ‍ുബ്ബ CHAITHANYA AUDITORIUM KIZHAKKUMKARA,KIZHAKKUMKARA
09:00:00 - Padyam Chollal - Tamil
11:00:00 - Padyam Chollal - Tamil
13:00:00 - Padyam Chollal - Kannada
15:00:00 - Padyam Chollal - Kannada
Show Venue
28.ടി. കെ. ഭട്ടതിരി NITHYANANDA POLYTECHNIC, KANHANGAD,KANHAGAD
09:00:00 - Bandmelam
Show Venue