home_logo

Daily Stage Prgrammes

1.മഹാകവി പി. ക‍ുഞ്ഞിരാമൻ നായർ AINGOTH GROUND,AINGOTH
09:00:00 - Bharathanatyam (Boys)
14:30:00 - Oppana (Girls)
Show Venue
2.മഹാകവി കുുട്ടമത്ത് DURGA HSS KANHAGAD,KANHAGAD
09:00:00 - Bharathanatyam (Girls)
13:00:00 - Thiruvathirakali (Girls)
Show Venue
3.ടി .എസ് . തിര‍ുമുമ്പ് MUNICIPAL TOWN HALL,KANHANGAD
09:00:00 - Kuchuppudi (Boys)
14:00:00 - Kuchuppudi (Girls)
Show Venue
4.ടി. ഉബൈദ് RAJAS HSS NILESWARAM ,NILESWARAM
09:00:00 - Dafmuttu (Boys)
14:00:00 - Vattappattu (Boys)
Show Venue
5.രസിക ശിരോമണി കോമൻ നായർ RAJAS HSS NILESWARAM ,NILESWARAM
09:00:00 - Mimicry
11:00:00 - Mono Act (Girls)
13:00:00 - Mimicry (Girls)
15:00:00 - Mono Act (Boys)
Show Venue
6.വിദ്വാൻ പി. കേളുനായർ MPSGVHSS BELLIKKOTH,BELLIKKOTH
09:00:00 - Skit English
15:00:00 - Mookabhinayam
Show Venue
7.ചന്ദ്രഗിരി അമ്പു SS KALAMANDIR MELANKOT,MELANKOT
09:00:00 - Kathaprasangam
13:30:00 - Kerala Nadanam (Boys)
Show Venue
8.എ. സി. കണ്ണൻ നായർ AC KANNAN NAIR SMARAKA SCHOOL MELANKOT,MELANKOT
09:00:00 - Panchavadyam
14:00:00 - Vrundavadyam
Show Venue
9.മലബാർ വി. രാമൻ നായർ CHINMAYA VIDYALAYAM HALL,ATHIYAMPOYIL
09:00:00 - Sasthreeya Sangeetham(Girls)
12:00:00 - Sasthreeya Sangeetham(Girls)
15:00:00 - Kathakali Sangeetham (Boys)
18:00:00 - Kathakali Sangeetham (Boys)
Show Venue
10.രാഷ‍്ട്ര കവി ഗോവിന്ദ പൈ SREELAKSHMI AUDITORIUM,ATHIYAMBOOR
09:00:00 - Chakyarkoothu (Boys)
14:00:00 - Nangiar Koothu
Show Venue
11.കെ. മാധവൻ LITTLE FLOWER GIRLS H S S KANHANGAD,KANHANGAD
09:00:00 - Lalithaganam (Girls)
11:00:00 - Lalithaganam (Boys)
14:00:00 - Groupsong
Show Venue
12.കണ്ണൻ പാട്ടാളി PADANNAKKAD AGRICULTURE COLLEGE,PADANNAKKAD
09:00:00 - Yakshaganam
Show Venue
13.കയ്യാർ കിഞ്ഞണ്ണ റൈ AGRICULTURE COLLEGE PADANNAKKAD INDOOR,PADANNAKKAD
09:00:00 - Guitar - Western
12:00:00 - Nadaswaram
15:00:00 - Thabala
Show Venue
14.ക‍ുർമൻ എഴുത്തച്ഛൻ PALAZHI AUDITORIUM MANYOT,KOVVALPALLI
09:00:00 - Prasangam - Tamil
11:00:00 - Prasangam - Kannada
13:00:00 - Quiz ( Urdu )
Show Venue
15.പാലാ ഭാസ്കര ഭാഗവതർ BEKAL CLUB AUDITORIUM 1,PADNEKKAD
09:00:00 - Ottanthullal
13:00:00 - Ottanthullal (Girls)
Show Venue
16.ഗ‍ുര‍ു ചന്ത‍ു പണിക്കർ BEKAL CLUB AUDITORIUM,PADNEKKAD
09:00:00 - Padakam (Boys)
12:30:00 - Padakam (Girls)
16:00:00 - Prabhashanam
17:30:00 - Prasangam - Sanskrit
Show Venue
17.സി. രാഘവൻ മാസ്റ്റർ STELLAMARYS PADNEKAD,PADNEKAD
09:00:00 - Kathakali
13:00:00 - Kathakali - Group
Show Venue
18.വയലിൽ ക‍ുഞ്ഞിരാമ പണിക്കർ KANHANGAD BLOCK PUNCHAYATH HALL,KANHANGAD
09:00:00 - Padyam Chollal - Hindi
11:00:00 - Padyam Chollal - Hindi
Show Venue
19.നർത്തക രത്‍നം കണ്ണൻ പെര‍ുവണ്ണാൻ SNAUPS PADANNAKKAD,PADANNAKKAD BRIDGE
09:00:00 - Nadakam
Show Venue
20.കെ. എം. അഹമ്മദ് IQBAL HSS AJANUR OPEN STAGE 1,AJANUR
14:00:00 - Musharah
Show Venue
21.കണ്ണൻ കേരള വർമ്മൻ IQBAL HSS AJANUR ,GROUND
14:30:00 - Nikhandu Nirmanam
15:30:00 - Caption Rachana
16:30:00 - Prasnothari
Show Venue
22.പി. സി. കാർത്യായനി കുട്ടിയമ്മ VYAPARABHAVAN – UPSTAIRS,KANHANGAD
09:00:00 - Violin - Paurasthyam
12:00:00 - Violin - Western
15:00:00 - Violin - Oriental
Show Venue
23.പക്കീരൻ വൈദ്യർ VYAPARABHAVAN AUDITORIUM,KANHANGAD
09:00:00 - Triple / Jazz - Western
Show Venue
24.കെ. ടി. ക‍ുഞ്ഞിരാമൻ നമ്പ്യാർ GFHS MARAKKAPPU KADAPPURAM,MARAKKAPPU KADAPPURAM
09:00:00 - Arabanamuttu (Boys)
12:00:00 - Parichamuttu (Boys)
Show Venue
25.ഗാന്ധി കൃഷ്‍ണൻ നായർ GVHSS KANHANGAD SOUTH 1,KANHANGAD SOUTH
09:00:00 - Upanyasam - Sanskrit
09:00:00 - Upanyasarachana
11:00:00 - Katharachana - Sanskrit
11:00:00 - Katharachana
13:00:00 - Kavitharachana - Sanskrit
13:00:00 - Kavitharachana
15:00:00 - Samasyapooranam
17:00:00 - Prasnothari
Show Venue
26.ഗാന്ധി രാമൻനായർ GVHSS KANHANGAD SOUTH 2,KANHANGAD
09:00:00 - Kavitharachana - Malayalam
09:00:00 - Kavitharachana - Malayalam
11:00:00 - Kavitharachana - Hindi
11:00:00 - Kavitharachana - Hindi
13:00:00 - Kavitharachana - Urdu
13:00:00 - Kavitharachana - Urdu
15:00:00 - Kavitharachana - English
15:00:00 - Kavitharachana - Arabic
17:00:00 - Kavitharachana - Tamil
17:00:00 - Kavitharachana - Kannada
17:00:00 - Kavitharachana - English
Show Venue
27.പാർത്ഥി സ‍ുബ്ബ CHAITHANYA AUDITORIUM KIZHAKKUMKARA,KIZHAKKUMKARA
09:00:00 - Vanchipattu
12:00:00 - Nadanpattu
Show Venue
28.ടി. കെ. ഭട്ടതിരി NITHYANANDA POLYTECHNIC, KANHANGAD,KANHAGAD
09:00:00 - Bandmelam
Show Venue