home_logo

Daily Stage Prgrammes

1.മഹാകവി പി. ക‍ുഞ്ഞിരാമൻ നായർ AINGOTH GROUND,AINGOTH
10:00:00 - Mohiniyattam (Girls)
16:00:00 - Sangha Nrutham (Girls)
Show Venue
2.മഹാകവി കുുട്ടമത്ത് DURGA HSS KANHAGAD,KANHAGAD
09:00:00 - Mohiniyattam (Girls)
13:00:00 - Group Dance (Girls)
Show Venue
3.ടി .എസ് . തിര‍ുമുമ്പ് MUNICIPAL TOWN HALL,KANHANGAD
09:00:00 - Kuchuppudi (Boys)
14:00:00 - Chavittu Nadakam
Show Venue
4.ടി. ഉബൈദ് RAJAS HSS NILESWARAM ,NILESWARAM
09:00:00 - Vattappattu (Boys)
14:00:00 - Dafmuttu (Boys)
Show Venue
5.രസിക ശിരോമണി കോമൻ നായർ RAJAS HSS NILESWARAM ,NILESWARAM
09:00:00 - Mono Act (Boys)
11:00:00 - Mimicry (Girls)
13:00:00 - Mono Act (Girls)
15:00:00 - Mimicry
Show Venue
6.വിദ്വാൻ പി. കേളുനായർ MPSGVHSS BELLIKKOTH,BELLIKKOTH
09:00:00 - Nadakam
Show Venue
7.ചന്ദ്രഗിരി അമ്പു SS KALAMANDIR MELANKOT,MELANKOT
09:00:00 - Kathaprasangam
13:30:00 - Keralanadanam
Show Venue
8.എ. സി. കണ്ണൻ നായർ AC KANNAN NAIR SMARAKA SCHOOL MELANKOT,MELANKOT
09:00:00 - Chendamelam
12:00:00 - Vrunda Vadyam
Show Venue
9.മലബാർ വി. രാമൻ നായർ CHINMAYA VIDYALAYAM HALL,ATHIYAMPOYIL
09:00:00 - Padyam Chollal - Malayalam
11:00:00 - Padyam Chollal - Malayalam
Show Venue
10.രാഷ‍്ട്ര കവി ഗോവിന്ദ പൈ SREELAKSHMI AUDITORIUM,ATHIYAMBOOR
09:00:00 - Chakkyarkoothu (Boys)
14:00:00 - Nangiar Koothu
Show Venue
11.കെ. മാധവൻ LITTLE FLOWER GIRLS H S S KANHANGAD,KANHANGAD
09:00:00 - Lalithaganam (Boys)
11:00:00 - Lalithaganam (Girls)
14:00:00 - Sangha Ganam
Show Venue
12.കണ്ണൻ പാട്ടാളി PADANNAKKAD AGRICULTURE COLLEGE,PADANNAKKAD
09:00:00 - Poorakkali (Boys)
14:00:00 - Poorakkali (Boys)
Show Venue
13.കയ്യാർ കിഞ്ഞണ്ണ റൈ AGRICULTURE COLLEGE PADANNAKKAD INDOOR,PADANNAKKAD
09:00:00 - Guitar - Paschathyam
12:00:00 - Nadaswaram
15:00:00 - Thabala
Show Venue
14.ക‍ുർമൻ എഴുത്തച്ഛൻ PALAZHI AUDITORIUM MANYOT,KOVVALPALLI
09:00:00 - Kavyakeli
11:00:00 - Kavyakeli
13:00:00 - Aksharaslokam
15:00:00 - Aksharaslokam
Show Venue
15.പാലാ ഭാസ്കര ഭാഗവതർ BEKAL CLUB AUDITORIUM 1,PADNEKKAD
09:00:00 - Koodiyattam
Show Venue
16.ഗ‍ുര‍ു ചന്ത‍ു പണിക്കർ BEKAL CLUB AUDITORIUM,PADNEKKAD
09:00:00 - Ashtapathi (Boys)
12:00:00 - Ashtapathi (Girls)
15:00:00 - Padyamchollal
17:00:00 - Padyam Chollal - Sanskrit
Show Venue
17.സി. രാഘവൻ മാസ്റ്റർ STELLAMARYS PADNEKAD,PADNEKAD
09:00:00 - Kathakali
13:00:00 - Kathakali - Group
Show Venue
18.വയലിൽ ക‍ുഞ്ഞിരാമ പണിക്കർ KANHANGAD BLOCK PUNCHAYATH HALL,KANHANGAD
09:00:00 - Prasangam - Malayalam
11:00:00 - Prasangam - Malayalam
13:00:00 - Prasangam - English
15:00:00 - Prasangam - English
Show Venue
19.നർത്തക രത്‍നം കണ്ണൻ പെര‍ുവണ്ണാൻ SNAUPS PADANNAKKAD,PADANNAKKAD BRIDGE
09:00:00 - Kolkali (Boys)
13:00:00 - Nadanpattu
Show Venue
20.കെ. എം. അഹമ്മദ് IQBAL HSS AJANUR OPEN STAGE 1,AJANUR
10:00:00 - Nadakam
Show Venue
21.കണ്ണൻ കേരള വർമ്മൻ IQBAL HSS AJANUR ,GROUND
09:00:00 - Arabi Ganam (Boys)
11:00:00 - Arabi Ganam (Girls)
13:00:00 - Sambhashanam
15:00:00 - Mono Act
17:00:00 - Prasangam Arabic
Show Venue
22.പി. സി. കാർത്യായനി കുട്ടിയമ്മ VYAPARABHAVAN – UPSTAIRS,KANHANGAD
09:00:00 - Veena
12:00:00 - Veena / Vichithraveena
15:00:00 - Violin - Paschathyam
Show Venue
24.കെ. ടി. ക‍ുഞ്ഞിരാമൻ നമ്പ്യാർ GFHS MARAKKAPPU KADAPPURAM,MARAKKAPPU KADAPPURAM
09:00:00 - Arabanamuttu (Boys)
Show Venue
25.ഗാന്ധി കൃഷ്‍ണൻ നായർ GVHSS KANHANGAD SOUTH 1,KANHANGAD SOUTH
09:00:00 - Chithra Rachana - Pencil
09:00:00 - Chithra Rachana - Pencil
12:00:00 - Cartoon
12:00:00 - Collage
15:00:00 - Cartoon
Show Venue
26.ഗാന്ധി രാമൻനായർ GVHSS KANHANGAD SOUTH 2,KANHANGAD
09:00:00 - Katharachana - Malayalam
09:00:00 - Katharachana - Malayalam
11:00:00 - Katharachana - Hindi
11:00:00 - Katharachana - Hindi
13:00:00 - Katharachana - Urdu
13:00:00 - Katharachana - Urdu
15:00:00 - Katharachana - English
15:00:00 - Katharachana - English
16:00:00 - Katharachana - Arabic
Show Venue
27.പാർത്ഥി സ‍ുബ്ബ CHAITHANYA AUDITORIUM KIZHAKKUMKARA,KIZHAKKUMKARA
09:00:00 - Sasthreeya Sangeetham(Boys)
12:00:00 - Sasthreeya Sangeetham(Boys)
15:00:00 - Kathakali Sangeetham (Girls)
18:00:00 - Kathakali Sangeetham (Girls)
Show Venue