home_logo

Programme Schedules

വേദി 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14
പേര് മഹാകവി പി. ക‍ുഞ്ഞിരാമൻ നായർ മഹാകവി കുുട്ടമത്ത് ടി .എസ് . തിര‍ുമുമ്പ് ടി. ഉബൈദ് രസിക ശിരോമണി കോമൻ നായർ വിദ്വാൻ പി. കേളുനായർ ചന്ദ്രഗിരി അമ്പു എ. സി. കണ്ണൻ നായർ മലബാർ വി. രാമൻ നായർ രാഷ‍്ട്ര കവി ഗോവിന്ദ പൈ കെ. മാധവൻ കണ്ണൻ പാട്ടാളി കയ്യാർ കിഞ്ഞണ്ണ റൈ ക‍ുർമൻ എഴുത്തച്ഛൻ
സ്ഥലം ഐങ്ങോത്ത്‌ ഗ്രൗണ്ട്‌ കാഞ്ഞങ്ങാട്,ദുർഗ്ഗാ ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്‌കൂൾ കാഞ്ഞങ്ങാട്,മുൻസിപ്പൽ ടൗൺ ഹാൾ രാജാസ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്‌കൂൾ , നീലേശ്വരം - 1 രാജാസ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്‌കൂൾ , നീലേശ്വരം - 2 എം പിഎസ്സ്‌ ജിവി എസ്സ്‌ എസ്സ്‌,ബെല്ലിക്കൊത്ത് എസ്സ്‌എസ്സ്‌ കലാമന്ദിർ,മേലാങ്കോട് എ സി കണ്ണൻ നായർ സ്‌മാരക സ്‌കൂൾ,മേലാങ്കോട് ചിന്മയ വിദ്യാലയ ഹാൾ,അതിയാമ്പൂർ ശ്രീ ലക്ഷ്മി ആഡിറ്റോറിയം,അതിയാമ്പൂർ ലിറ്റിൽ ഫ്ലവർ ഗേൾസ്‌ ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്‌കൂൾ,കാഞ്ഞങ്ങാട് പടന്നക്കാട് അഗ്രിക്കൾച്ചർ കോളേജ് അഗ്രിക്കൾച്ചർ കോളേജ് പടന്നക്കാട്  ഇൻഡോർ പാലാഴി ആഡിറ്റോറിയം,മന്നിയോട്ട് കാവ്
നവംബർ
28 വ്യാഴം

10.00 AM
Mohiniyattam HS (Girls)
4.00 PM
Group Dance (HS)
9.00 AM
Mohiniyattam HSS (Girls)
1.00 PM
Group Dance (HSS)
9.00 AM
Kuchippudi HS(Boys)
2.00 PM
Chavittunadakam HS
9.00 AM
Vattappattu HS
2.00 PM
Dafmuttu HSS (Boys)
9.00 AM
Mono Act HS (Boys)
11.00 AM
Mimicry HS (Girls)
1.00 PM
Mono Act HSS (Girls)
3.00 PM
Mimicry HSS (Boys)
9.00 AM
Nadakam HS
9.00 AM
Kathaprasangam HS
1.30 PM
Keralanadanam HSS (Boys)
9.00 AM
Chendamelam HSS
12.00 PM
Vrindavadhyam HS
9.00 AM
Padhyamchollal-Malayalam HS
11.00 AM
Padhyamchollal-Malayalam HSS
9.00 AM
Chakyarkooth HS
2.00 PM
Nangyarkooth HS
9.00 AM
Lalithaganam HS (Boys)
11.00 AM
Lalithaganam HS (Girls)
2.00 PM
Sanghaganam HSS
9.00 AM
Poorakkali HS
2.00 PM
Poorakkali HSS
9.00 AM
Githar (Western) HS
12.00 PM
Nadaswaram HSS
3.00 PM
Tabla HS
9.00 AM
Kavyakeli HS
11.00 AM
Kavyakeli HSS
1.00 PM
Aksharaslokam HS
3.00 PM
Aksharaslokam HSS
നവംബർ
29 വെള്ളി
9.00 AM
Bharathanatyam HS (Boys)
2.30 PM
Oppana HS
9.00 AM
Bharathanatyam HSS (Girls)
1.00 PM
Thiruvathira HS
9.00 Am
Kuchippudi HSS(Boys)
2.00 PM
Kuchippudi HS (Girls)
9.00 AM
Dafmuttu HS (Boys)
2.00 PM
Vattappattu HSS
9.00 AM
Mimicry HS (Boys)
11.00 AM
Mono Act HS (Girls)
1.00 PM Mimicry HSS (Girls)
3.00 PM
Mono Act HSS (Boys)
9.00 AM
Skit-English HS
3.00 PM
Mookabhinayam HSS
9.00 AM
Kathaprasangam HSS
1.30 PM
Keralanadanam HS (Boys)
9.00 AM
Panchavadhyam HS
2.00 PM
Vrindavadhyam HSS
9.00 AM
Shastriyasangeetham HS(Girls)
12.00 PM
Shasthriyasangeetham HSS (Girls)
3.00 PM
Kathakali sangeetham HS (Boys)
6.00 PM
Kathakali sangeetham HSS (Boys)
9.00 AM
Chakyarkooth HSS
2.00 PM
Nangyarkooth HSS
9.00 AM
Lalithaganam HSS (Girls)
11.00 AM
Lalithaganam HSS (Boys)
2.00 PM
Sanghaganam HS
9.00 AM
Yakshaganam HS
9.00 AM
Githar HSS
12.00 PM
Nadaswaram HS
3.00 PM
Tabla HSS
9.00 AM
Prasangam (Tamil) HS
11.00 AM
Prasangam (Kannada) HS
3.00 PM
Urudu Quiz HSS
നവംബർ
30 ശനി
9.00 AM
Bharathanatyam HS (Girls)
4.00 PM
Thiruvathira HSS
9.00 Am
Bharathanatyam HSS (Boys)
2.00 PM
Oppana HSS
9.00 AM
Kuchippudi HSS (Girls)
2.00 PM
Margamkali HSS
9.00 AM
Kolkali HS
2.00PM
Parichamuttu HSS
9.00 AM
Mappilappattu HS (Boys)
11.00 AM
Mappilappattu HSS (Boys)
1.00 PM
Mappilappattu HS (Girls)
3.00 PM
Mappilappattu HSS (Girls)
9.00 AM
Nadakam HSS
9.00 AM
Kathaprasangam HSS
1.30 PM
Keralanadanam HS (Boys)
9.00 AM
Panchavadhyam HSS
2.00 PM
Chendamelam HS
9.00 AM
Thullal HS (Boys)
2.00 PM
Thullal HS (Girls)
9.00 AM
Gazal (Urudu) HS
11.00 AM
Gazal (Urudu) HSS
2.00 PM
Sanghaganam (Urudu) HS
9.00 AM
Chavittunadakam HSS
9.00 AM
Mridhangam HS
12.00 PM
Maddlam HSS
3.00 PM
Mridhangam HSS
9.00 AM
Prasangam (Hindi) HS
11.00 AM
Prasangam (Hindi) HSS
1.00 PM
Prasangam (Urudu) HS
3.00 PM
Prasangam (Urudu) HSS
ഡിസംബർ
1 ഞായർ
9.00 AM
Nadodinrutham HSS (Girls)
9.00 AM
Nadodinrutham HSS (Boys)
9.00 AM
Margamkali HS
9.00 AM
Skit-English HSS
9.00 AM
Deshabhakthiganam HSS
9.00 AM
Padhyamchollal-English HS
1.00 PM
Padhyamchollal- English HSS
9.00 AM
Nadodinrutham HS (Girls)
9.00 AM
Maddlam HS
വേദി 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28
പേര് പാലാ ഭാസ്കര ഭാഗവതർ ഗ‍ുര‍ു ചന്ത‍ു പണിക്കർ സി. രാഘവൻ മാസ്റ്റർ വയലിൽ ക‍ുഞ്ഞിരാമ പണിക്കർ നർത്തക രത്‍നം കണ്ണൻ പെര‍ുവണ്ണാൻ കെ. എം. അഹമ്മദ് കണ്ണൻ കേരള വർമ്മൻ പി. സി. കാർത്യായനി കുട്ടിയമ്മ പക്കീരൻ വൈദ്യർ കെ. ടി. ക‍ുഞ്ഞിരാമൻ നമ്പ്യാർ ഗാന്ധി കൃഷ്‍ണൻ നായർ ഗാന്ധി രാമൻനായർ പാർത്ഥി സ‍ുബ്ബ ടി. കെ. ഭട്ടതിരി
സ്ഥലം പടന്നക്കാട് ബേക്കൽ ക്ലബ്ബ് ആഡിറ്റോറിയം 1 പടന്നക്കാട് ബേക്കൽ ക്ലബ്ബ് ആഡിറ്റോറിയം 2 സ്റ്റെല്ലാ മേരി സ്‌കൂൾ പടന്നക്കാട് കാഞ്ഞങ്ങാട്,ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് ഹാൾ എസ് എൻ യു പി എസ് പടന്നക്കാട് ഇക്ബാൽ എച്ച് എസ് എസ് അജാനൂർ ഓപ്പൺ സ്റ്റേജ് 1 ഇക്ബാൽ എച്ച് എസ് എസ് അജാനൂർ സ്റ്റേജ് 2 വ്യാപാര ഭവൻ – അപ്പ്സ്റ്റേർസ് വ്യാപാര ഭവൻ ആഡിറ്റോറിയം ജി എഫ് എച്ച് എസ് മരക്കാപ്പ് കടപ്പുറം ജി വി എച്ച് എസ് എസ് കാഞ്ഞങ്ങാട് സൗത്ത് 1 ജി വി എച്ച് എസ് എസ് കാഞ്ഞങ്ങാട് സൗത്ത് 2 ചൈതന്യ ആഡിറ്റോറിയം കിഴക്കുംകര നിത്യാനന്ദ പോളിടെക്‌നിക്‌, കാഞ്ഞങ്ങാട്
നവംബർ
28 വ്യാഴം

9.00 AM
Koodiyattam HS
9.00 AM
Ashtapadi HS (Boys)
12.00 PM
Ashtapadi HS (Girls)
3.00 PM
Padhyamchollal (Sanskrit) HS
5.00 PM
Padhyamchollal (Sanskrit-General) HSS
9.00 AM
Kathakali-Single HS (Boys)
1.00 PM
Kathakali - Group HSS
9.00 AM
Prasangam-Malayalam HS
11.00 AM
Prasangam -Malayalam HSS
1.00 PM
Prasangal - English HS
3.00 PM
Prasangam - English HSS
9.00 AM
Kolkali HSS
1.00 PM
Nadanpattu HS
10.00 AM
Nadakam HS
9.00 AM
Arabi Ganam HS (Boys)
11.00 AM
Arabi Ganam HS (Girls)
3.00 PM
Sambhashanam HS
5.00 PM
Mono Act HS, Prasangam - Arabic General HSS
9.00 AM
Veena HS
12.00 PM
Veena/Vichithraveena HSS
3.00 PM
Violin (Western) HS
9.00 AM
Arabanamuttu HS
9.00 AM
Chithrarachana(Pencil) HS
12.00 PM
Chithrarachana (Pencil) HSS
12.00 PM
Kolash HSS
3.00 PM
Cartoon HSCartoon HSS
9.00 AM
Katharachana (Malayalam) HS, Kathaarachana (Malayalam) HSS,
11.00 AM
Katharachana (Hindi) HS, Katharachana (Hindi)
1.00 PM
HSS,Katharachana (Urudu) HS, Katharachana (Urudu) HSS
3.00 PM
Katharachana (English) HS,Katharachana (English) HSS
4.00 PM
Katharachana (Arabic) HSS
9.00 AM
Sastriyasangeetham HS (Boys)
12.00 PM
Sastriyasangeetham HSS (Boys)
3.00 PM
Kathakali Sangeetham HS (Girls)
6.00 PM
Kathakali Sangeetham HSS (Girls)
നവംബർ
29 വെള്ളി
9.00 AM
Thullal HSS (Boys)
1.00 PM
Thullal HSS (Girls)
9.00 AM
Padakam HS (Boys)
12.30 PM
Padakam HS (Girls)
4.00 PM
Prabhashanam HS
5.30 PM
Prasangam (sankrit-General) HSS
9.00 AM
Kathakali-Single HSS (Boys)
1.00 PM
Kathakali - Group HS
9.00 AM
Padhyamchollal (Hindi) HS
11.00 AM
Padhyamchollam (Hindi) HSS
9.00 AM
Nadakam HS
9.00 AM
Arabic Seminar
2.00 PM
Mussra (Aksharaslokam) HS
2.30 PM
Nikhandu Nirmanam HS
3.30 PM
Adikkurippu Rachana HS
4.30 PM
Prashnothari HS
9.00 AM
Violin HS
12.00 PM
Violin (Western) HSS
3.00 PM
Violin HSS
9.00 AM
Tripple Jass (Western) HSS
9.00 AM
Arabanamuttu HSS
12.00 PM
Parichamuttu HS
9.00 AM
Upanysam HS,Upanyasam HSS,
11.00 AM
Katharachana HS, Katharachana HSS
1.00 PM
Kavitha Rachana HS, Kavitha Rachana HSS
3.00 PM
Samasyapooranam
5.00 PM
Prasnothari HS

9.00 AM
Kavitharachana (Malayalam) HS, Kavitharachana (Malayalam) HSS
11.00 AM
Kavitharachana (Hindi) HS, Kavitharachana (Hindi) HSS
1.00 PM
Kavitharachana (Urudu) HS, Kavitharachana (Urudu) HSS
3.00 PM
Kavitharachana (Arabic) HSS, Kavitharachana (English) HS,
5.00 PM
Kavitharachana (Tamil) HS, Kavitharachana (Kannada) HS
9.00 AM
Vanchippattu HS
12.00 PM
Nadanpattu HSS
9.00 AM
Band Melam HS
നവംബർ
30 ശനി
9.00 AM
Koodiyattam HSS
9.00 AM
Kathakali-Single HS (Boys)
1.00 PM
Kathakali - Single HSS (Girls)

9.00 AM
Padhyalchollal (Urudu) HS
11.00 AM
Padhyamchollal (Urudu) HSS
1.00 PM
Padhyamchollal (Arabic-General) HS
3.00 PM
Padhyamchollal (Arabic General) HSS

9.00 AM
Deshabhakthiganam HS
10.30 AM
Vanchippattu HSS
2.00 PM
Nadodinrutham HS (Boys)
9.00 AM
Khur-An Parayanam HS
11.00 AM
Padhyamchollal HS (Boys)
1.00 PM
Padhyamchollal HS (Girls)
3.00 PM
Sanghaganam HS
5.00 PM
Prasangam HS
9.00 AM
Upanyasam HS
11.00 AM
Katharachana HS
1.00 PM
Vivarthanam HS
3.00 PM
Poster Nirmanam HS
9.00 AM
Odakkuzhal HS
12.00 PM
Clarnet Beugle HSS
3.00 PM
Odakkuzhal HSS
9.00 AM
Sansrit Seminar
1.00 PM
Sangaganam HS
3.00 PM
Vandematharam HS
9.00 AM
Chenda/Thayambaka HS
12.00 PM
Chenda/Thayambaka HSS

9.00 AM
Upanyasa rachana (Malayalam) HS, Upanyasarachana (Malayalam) HSS
11.00 AM
Upanyasarachana (Hindi) HS, Upanyasarachana (Hindi) HSS
1.00 PM
Upanyasarachana (Urudu) HS, Upanyasarachana (Urudu) HSS
3.00 PM
Upanyasarachana (English) HS, Upanyasarachana (English)HSS
4.00 PM
Upanysarachana (Arabic) HSS

9.00 AM
Chithrarachana(Ennachayam) HS, Chithrarachana (Ennachayam) HSS
1.00 PM
Chithrarachana (watercolour) HS, Chithrarachana (Watercolour) HSS
9.00 AM
Padhyamchollal (Tamil) HS
11.00 AM
Padhyamchollal (Tamil) HSS,
1.00 PM
Padhyamchollal (Kannada) HS
3.00 PM
Padyamchollal (Kannada) HSS
9.00 AM
Band Melam HSS
ഡിസംബർ
1 ഞായർ
9.00 AM
Chambu Prabhashanam HS
12.00 PM
Aksharaslokam (Sanskrit) HS
9.00 AM
Ganalapanam HS (Boys)
11.00 AM
Ganalapanam HS (Girls)
9.00 AM
Kathaprasangam HS